Cau Heol y Porth. Gwasanaethau Stagecoach Bus. Gyda’r nos ar 18 ac 19 Gorffennaf, o 19:00 ymlaen.
Bydd y bysiau canlynol sy’n gadael Caerdydd ar ôl 19:00 yn dechrau o Heol y Brodyr Llwydion:
- 25 i Gaerffili
- 26 i Gaerffili a Choed-duon
- 132 i Bontypridd, y Porth a’r Maerdy
- X4 i Ferthyr Tudful, Tredegar, Glynebwy a Bryn-mawr
X3 – bydd gwasanaeth X3 am 19:10 i Gwmbrân yn gadael o Ran Isaf Heol Eglwys Fair ac yn aros y tu allan i’r Castell cyn mynd i Heol y Brodyr Llwydion.