Amserlenni
Cardiff - Newport trwy University Hospital (Heath) Dydd Llun i ddydd Gwener (heblaw am wyliau banc)
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
o/s, Greyfriars Road GG, Greyfriars Road, Cardiff
before, Corbett Road, North Road, Cathays Park
o/s, Blackweir, North Road, Blackweir
opp, Maindy Stadium, North Road, Maindy
after, Parkfield Place, North Road, Maindy
o/s, North Road Clinic, North Road, Gabalfa
o/s, Gabalfa Interchange Stand 4, North Road, Gabalfa
o/s, Main Car Park, King George V Drive East, University Hospital of Wales
after, Lyceum Tavern, Malpas Road, Crindau
at, Prospect Street, Malpas Roas, Crindau
opposite, Edwin Street, Malpas Road, Crindau
at, Market Square 24, Upper Dock Street, Newport
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
o/s, Greyfriars Road GG, Greyfriars Road, CardiffDangos rhagor o arosfannauv | 07:25 | 08:08 | 09:00 | 09:45 | 10:45 | 11:45 | 12:45 | 13:45 | 14:45 | 15:45 | 16:45 | 17:45 | 19:25 |
before, Corbett Road, North Road, Cathays Park | 07:29 | 08:12 | 09:04 | 09:49 | 10:49 | 11:49 | 12:49 | 13:49 | 14:49 | 15:49 | 16:49 | 17:49 | 19:29 |
o/s, Blackweir, North Road, Blackweir | 07:31 | 08:14 | 09:06 | 09:51 | 10:51 | 11:51 | 12:51 | 13:51 | 14:51 | 15:51 | 16:51 | 17:51 | 19:31 |
opp, Maindy Stadium, North Road, Maindy | 07:32 | 08:15 | 09:08 | 09:52 | 10:52 | 11:52 | 12:52 | 13:52 | 14:52 | 15:53 | 16:53 | 17:52 | 19:32 |
after, Parkfield Place, North Road, Maindy | 07:33 | 08:16 | 09:09 | 09:53 | 10:53 | 11:53 | 12:53 | 13:53 | 14:53 | 15:54 | 16:54 | 17:53 | 19:33 |
o/s, North Road Clinic, North Road, Gabalfa | 07:34 | 08:17 | 09:10 | 09:54 | 10:54 | 11:54 | 12:54 | 13:54 | 14:54 | 15:55 | 16:55 | 17:54 | 19:34 |
o/s, Gabalfa Interchange Stand 4, North Road, Gabalfa | 07:35 | 08:18 | 09:11 | 09:55 | 10:55 | 11:55 | 12:55 | 13:55 | 14:55 | 15:56 | 16:56 | 17:55 | 19:35 |
o/s, Main Car Park, King George V Drive East, University Hospital of Wales | 07:41 | 08:24 | 09:17 | 10:01 | 11:01 | 12:01 | 13:01 | 14:01 | 15:01 | 16:02 | 17:02 | 18:01 | 19:41 |
after, Lyceum Tavern, Malpas Road, CrindauDangos rhagor o arosfannauv | 07:57 | 08:41 | 09:33 | 10:17 | 11:17 | 12:17 | 13:17 | 14:17 | 15:17 | 16:19 | 17:19 | 18:17 | 19:57 |
at, Prospect Street, Malpas Roas, Crindau | 07:57 | 08:41 | 09:33 | 10:17 | 11:17 | 12:17 | 13:17 | 14:17 | 15:17 | 16:19 | 17:19 | 18:17 | 19:57 |
opposite, Edwin Street, Malpas Road, Crindau | 07:58 | 08:42 | 09:34 | 10:18 | 11:18 | 12:18 | 13:18 | 14:18 | 15:18 | 16:20 | 17:20 | 18:18 | 19:58 |
at, Market Square 24, Upper Dock Street, Newport | 08:06 | 08:50 | 09:41 | 10:25 | 11:25 | 12:25 | 13:25 | 14:25 | 15:25 | 16:28 | 17:27 | 18:24 | 20:03 |
NWPT - Newport Bus
Cardiff - Newport trwy University Hospital (Heath) Dydd Sadwrn
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
o/s, Greyfriars Road GG, Greyfriars Road, Cardiff
before, Corbett Road, North Road, Cathays Park
o/s, Blackweir, North Road, Blackweir
opp, Maindy Stadium, North Road, Maindy
after, Parkfield Place, North Road, Maindy
o/s, North Road Clinic, North Road, Gabalfa
o/s, Gabalfa Interchange Stand 4, North Road, Gabalfa
o/s, Main Car Park, King George V Drive East, University Hospital of Wales
after, Lyceum Tavern, Malpas Road, Crindau
at, Prospect Street, Malpas Roas, Crindau
opposite, Edwin Street, Malpas Road, Crindau
at, Market Square 24, Upper Dock Street, Newport
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
o/s, Greyfriars Road GG, Greyfriars Road, CardiffDangos rhagor o arosfannauv | 08:35 | 09:35 | 10:35 | 11:35 | 12:35 | 13:35 | 14:35 | 15:35 | 16:35 | 17:50 |
before, Corbett Road, North Road, Cathays Park | 08:39 | 09:39 | 10:39 | 11:39 | 12:39 | 13:39 | 14:39 | 15:39 | 16:39 | 17:54 |
o/s, Blackweir, North Road, Blackweir | 08:41 | 09:41 | 10:41 | 11:41 | 12:41 | 13:41 | 14:41 | 15:41 | 16:41 | 17:56 |
opp, Maindy Stadium, North Road, Maindy | 08:43 | 09:43 | 10:43 | 11:43 | 12:43 | 13:43 | 14:43 | 15:43 | 16:43 | 17:58 |
after, Parkfield Place, North Road, Maindy | 08:44 | 09:44 | 10:44 | 11:44 | 12:44 | 13:44 | 14:44 | 15:44 | 16:44 | 17:59 |
o/s, North Road Clinic, North Road, Gabalfa | 08:45 | 09:45 | 10:45 | 11:45 | 12:45 | 13:45 | 14:45 | 15:45 | 16:45 | 18:00 |
o/s, Gabalfa Interchange Stand 4, North Road, Gabalfa | 08:46 | 09:46 | 10:46 | 11:46 | 12:46 | 13:46 | 14:46 | 15:46 | 16:46 | 18:01 |
o/s, Main Car Park, King George V Drive East, University Hospital of Wales | 08:52 | 09:52 | 10:52 | 11:52 | 12:52 | 13:52 | 14:52 | 15:52 | 16:52 | 18:07 |
after, Lyceum Tavern, Malpas Road, CrindauDangos rhagor o arosfannauv | 09:07 | 10:07 | 11:07 | 12:07 | 13:07 | 14:07 | 15:07 | 16:07 | 17:07 | 18:22 |
at, Prospect Street, Malpas Roas, Crindau | 09:07 | 10:07 | 11:07 | 12:07 | 13:07 | 14:07 | 15:07 | 16:07 | 17:07 | 18:22 |
opposite, Edwin Street, Malpas Road, Crindau | 09:08 | 10:08 | 11:08 | 12:08 | 13:08 | 14:08 | 15:08 | 16:08 | 17:08 | 18:23 |
at, Market Square 24, Upper Dock Street, Newport | 09:15 | 10:15 | 11:15 | 12:15 | 13:15 | 14:15 | 15:15 | 16:15 | 17:15 | 18:30 |
NWPT - Newport Bus