Amserlenni
Pontypool - Pantygasseg trwy Waunduu Dydd Llun i ddydd Gwener (heblaw am wyliau banc)
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
at, Market Square, Market Street, Pontypool
o/s Bank, Park Road, Park Road, Pontypool
o/s, Riverside, Riverside, Pontypool
after, Merchant's Hill, Osborne Road, Pontnewynydd
in, Estate Road, Estate Road, Pontnewynydd
nr, Bridgend Hotel, Hanbury Road, Cwmffrwdoer
opp 89, Waunddu, Waunddu, Cwmffrwdoer
nr, Wesley Terrace, Plasycoed Road, Plas-y-coed
in, Cefn-Crib Road, Cefn-Crib Road, Pantygasseg
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
at, Market Square, Market Street, PontypoolDangos rhagor o arosfannauv | 08:01 | 09:01 | 09:31 | 10:01 | 11:01 | 11:31 | 12:01 | 13:01 | 13:31 | 14:01 | 15:01 | 16:01 | 17:01 | 18:01 |
o/s Bank, Park Road, Park Road, Pontypool | 08:01 | 09:01 | 09:31 | 10:01 | 11:01 | 11:31 | 12:01 | 13:01 | 13:31 | 14:01 | 15:01 | 16:01 | 17:01 | 18:01 |
o/s, Riverside, Riverside, Pontypool | 08:02 | 09:02 | 09:32 | 10:02 | 11:02 | 11:32 | 12:02 | 13:02 | 13:32 | 14:02 | 15:02 | 16:02 | 17:02 | 18:02 |
after, Merchant's Hill, Osborne Road, Pontnewynydd | 08:04 | 09:04 | 09:34 | 10:04 | 11:04 | 11:34 | 12:04 | 13:04 | 13:34 | 14:04 | 15:04 | 16:04 | 17:04 | 18:04 |
in, Estate Road, Estate Road, PontnewynyddDangos rhagor o arosfannauv | 08:06 | 09:06 | 09:35 | 10:06 | 11:06 | 11:35 | 12:06 | 13:06 | 13:35 | 14:06 | 15:06 | 16:06 | 17:06 | 18:06 |
nr, Bridgend Hotel, Hanbury Road, Cwmffrwdoer | 08:06 | 09:06 | 09:35 | 10:06 | 11:06 | 11:35 | 12:06 | 13:06 | 13:35 | 14:06 | 15:06 | 16:06 | 17:06 | - |
opp 89, Waunddu, Waunddu, Cwmffrwdoer | 08:07 | 09:07 | - | 10:07 | 11:07 | - | 12:07 | 13:07 | - | 14:07 | 15:07 | 16:07 | 17:07 | - |
nr, Wesley Terrace, Plasycoed Road, Plas-y-coed | - | - | 09:38 | - | - | 11:38 | - | - | 13:38 | - | - | - | - | - |
in, Cefn-Crib Road, Cefn-Crib Road, Pantygasseg | - | - | 09:42 | - | - | 11:42 | - | - | 13:42 | - | - | - | - | - |
SSWL - Stagecoach South Wales
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
at, Market Square, Market Street, Pontypool
o/s Bank, Park Road, Park Road, Pontypool
o/s, Riverside, Riverside, Pontypool
after, Merchant's Hill, Osborne Road, Pontnewynydd
in, Estate Road, Estate Road, Pontnewynydd
nr, Bridgend Hotel, Hanbury Road, Cwmffrwdoer
opp 89, Waunddu, Waunddu, Cwmffrwdoer
nr, Wesley Terrace, Plasycoed Road, Plas-y-coed
in, Cefn-Crib Road, Cefn-Crib Road, Pantygasseg
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - | 16 SSWL - |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
at, Market Square, Market Street, PontypoolDangos rhagor o arosfannauv | 08:01 | 09:01 | 09:31 | 10:01 | 11:01 | 11:31 | 12:01 | 13:01 | 13:31 | 14:01 | 15:01 | 16:01 | 17:01 | 18:01 |
o/s Bank, Park Road, Park Road, Pontypool | 08:01 | 09:01 | 09:31 | 10:01 | 11:01 | 11:31 | 12:01 | 13:01 | 13:31 | 14:01 | 15:01 | 16:01 | 17:01 | 18:01 |
o/s, Riverside, Riverside, Pontypool | 08:02 | 09:02 | 09:32 | 10:02 | 11:02 | 11:32 | 12:02 | 13:02 | 13:32 | 14:02 | 15:02 | 16:02 | 17:02 | 18:02 |
after, Merchant's Hill, Osborne Road, Pontnewynydd | 08:04 | 09:04 | 09:34 | 10:04 | 11:04 | 11:34 | 12:04 | 13:04 | 13:34 | 14:04 | 15:04 | 16:04 | 17:04 | 18:04 |
in, Estate Road, Estate Road, PontnewynyddDangos rhagor o arosfannauv | 08:06 | 09:06 | 09:35 | 10:06 | 11:06 | 11:35 | 12:06 | 13:06 | 13:35 | 14:06 | 15:06 | 16:06 | 17:06 | 18:06 |
nr, Bridgend Hotel, Hanbury Road, Cwmffrwdoer | 08:06 | 09:06 | 09:35 | 10:06 | 11:06 | 11:35 | 12:06 | 13:06 | 13:35 | 14:06 | 15:06 | 16:06 | 17:06 | - |
opp 89, Waunddu, Waunddu, Cwmffrwdoer | 08:07 | 09:07 | - | 10:07 | 11:07 | - | 12:07 | 13:07 | - | 14:07 | 15:07 | 16:07 | 17:07 | - |
nr, Wesley Terrace, Plasycoed Road, Plas-y-coed | - | - | 09:38 | - | - | 11:38 | - | - | 13:38 | - | - | - | - | - |
in, Cefn-Crib Road, Cefn-Crib Road, Pantygasseg | - | - | 09:42 | - | - | 11:42 | - | - | 13:42 | - | - | - | - | - |
SSWL - Stagecoach South Wales