Amserlenni
Machynlleth - Dinas Mawddwy Dydd Llun i ddydd Gwener (heblaw am wyliau banc)
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
opp, Bus Depot, Heol y Doll, Machynlleth
after, Clock, Heol Maengwyn, Machynlleth
nr, Old Stable, Heol Maengwyn, Machynlleth
o/s, Ysbyty Bro Ddyfi, Newtown Road, Machynlleth
after, Bryn-y-Gog, Newtown Road, Machynlleth
nr, Trem-y-Felin, Newtown Road, Penegoes
nr, Fronheulog Terrace, A489, Penegoes
after, Pont Abergwydol, A489, Abercegir
opp, Cemmaes Road Garage, A489, Cemmaes Road
o/s, Cemmaes War Memorial, A470, Cemmaes
before, Cwn Llinau Turn, A470, Cwm-Llinau
before, Aberangell Turn, A470, Cwm-Llinau
at, Aberangell, Main Road, Aberangell
at, Aberangell, Main Road, Aberangell
before, Brigands Inn, A470, Mallwyd
after, Post Office, Main Road, Dinas Mawddwy
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | 36 LLCO SD | 36 LLCO SD |
---|---|---|
opp, Bus Depot, Heol y Doll, MachynllethDangos rhagor o arosfannauv | 07:35 | - |
after, Clock, Heol Maengwyn, Machynlleth | 07:35 | - |
nr, Old Stable, Heol Maengwyn, Machynlleth | 07:36 | - |
o/s, Ysbyty Bro Ddyfi, Newtown Road, MachynllethDangos rhagor o arosfannauv | 07:37 | 15:37 |
after, Bryn-y-Gog, Newtown Road, Machynlleth | 07:37 | 15:37 |
nr, Trem-y-Felin, Newtown Road, PenegoesDangos rhagor o arosfannauv | 07:42 | 15:42 |
nr, Fronheulog Terrace, A489, Penegoes | 07:42 | 15:42 |
after, Pont Abergwydol, A489, Abercegir | 07:44 | 15:44 |
opp, Cemmaes Road Garage, A489, Cemmaes Road | 07:47 | 15:47 |
o/s, Cemmaes War Memorial, A470, Cemmaes | 07:50 | 15:50 |
before, Cwn Llinau Turn, A470, Cwm-LlinauDangos rhagor o arosfannauv | 07:53 | 15:53 |
before, Aberangell Turn, A470, Cwm-Llinau | 07:54 | 15:55 |
at, Aberangell, Main Road, AberangellDangos rhagor o arosfannauv | - | 15:56 |
at, Aberangell, Main Road, Aberangell | - | 15:57 |
before, Brigands Inn, A470, Mallwyd | 07:57 | 16:01 |
after, Post Office, Main Road, Dinas Mawddwy | 08:01 | 16:05 |
SD - Schooldays OnlyLLCO - Lloyds Coaches