Amserlenni
Swansea - Cwmdonkin - Swansea Dydd Llun i ddydd Gwener (heblaw am wyliau banc)
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
at, Swansea Bus Station Stand X, West Way, Swansea
at, Swansea Bus Station Stand W, West Way, Swansea
before, Argyle Street, Oxford Street, Swansea
before, Beach Street, Oxford Street, Swansea
opp junct, The Cloisters, Eaton Crescent, Uplands
at, Uplands Post Office 1, Uplands Crescent, Uplands
in, Hawthorne Avenue, Hawthorne Avenue, Uplands
before, Long Oaks Court, Glanmor Park Road, Uplands
after, Notts Gardens, Penlan Crescent, Cwm Donkin
after, Cwmdonkin Park, Penlan Crescent, Cwm Donkin
after, Cwmdonkin Terrace, Penlan Crescent, Cwm Donkin
o/s, Richmond Court, Richmond Road, Uplands
at, Shops, Uplands Crescent, Uplands
after, The Cloisters, Eaton Crescent, Uplands
opp 66, St Helens Road, St Helen`s Road, Swansea
nr, Masonic, St Helen`s Road, Swansea
before, YMCA, St Helen`s Road, Swansea
at, Swansea Bus Station Stand X, West Way, Swansea
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | 5 SWTR - | 5 SWTR - | 5 SWTR - | 5 SWTR - | 5 SWTR - | 5 SWTR - |
---|---|---|---|---|---|---|
at, Swansea Bus Station Stand X, West Way, Swansea | 09:20 | 10:20 | 11:20 | 13:40 | 14:50 | - |
at, Swansea Bus Station Stand W, West Way, SwanseaDangos rhagor o arosfannauv | - | - | - | - | - | 17:45 |
before, Argyle Street, Oxford Street, Swansea | 09:21 | 10:21 | 11:21 | 13:41 | 14:51 | 17:47 |
before, Beach Street, Oxford Street, Swansea | 09:22 | 10:22 | 11:22 | 13:42 | 14:52 | 17:48 |
opp junct, The Cloisters, Eaton Crescent, Uplands | - | 10:25 | 11:25 | 13:45 | 14:55 | 17:50 |
at, Uplands Post Office 1, Uplands Crescent, UplandsDangos rhagor o arosfannauv | 09:25 | 10:27 | 11:27 | 13:47 | 14:57 | 17:52 |
in, Hawthorne Avenue, Hawthorne Avenue, Uplands | 09:26 | 10:28 | 11:28 | 13:48 | 14:58 | 17:53 |
before, Long Oaks Court, Glanmor Park Road, Uplands | 09:28 | 10:30 | 11:30 | 13:50 | 15:00 | 17:55 |
after, Notts Gardens, Penlan Crescent, Cwm DonkinDangos rhagor o arosfannauv | 09:30 | 10:32 | 11:32 | 13:52 | 15:02 | 17:57 |
after, Cwmdonkin Park, Penlan Crescent, Cwm Donkin | 09:30 | 10:32 | 11:32 | 13:52 | 15:02 | 17:57 |
after, Cwmdonkin Terrace, Penlan Crescent, Cwm Donkin | 09:31 | 10:33 | 11:33 | 13:53 | 15:03 | 17:58 |
o/s, Richmond Court, Richmond Road, Uplands | 09:32 | 10:34 | 11:34 | 13:54 | 15:04 | 17:59 |
at, Shops, Uplands Crescent, Uplands | 09:33 | 10:35 | 11:35 | 13:55 | 15:05 | 18:00 |
after, The Cloisters, Eaton Crescent, UplandsDangos rhagor o arosfannauv | 09:35 | 10:37 | 11:37 | 13:57 | 15:07 | - |
opp 66, St Helens Road, St Helen`s Road, Swansea | 09:38 | 10:40 | 11:40 | 14:00 | 15:10 | - |
nr, Masonic, St Helen`s Road, Swansea | 09:39 | 10:41 | 11:41 | 14:01 | 15:11 | - |
before, YMCA, St Helen`s Road, Swansea | 09:40 | 10:42 | 11:42 | 14:02 | 15:12 | - |
at, Swansea Bus Station Stand X, West Way, Swansea | 09:43 | 10:45 | 11:45 | 14:05 | 15:15 | - |
SWTR - South Wales Transport
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
at, Swansea Bus Station Stand X, West Way, Swansea
at, Swansea Bus Station Stand W, West Way, Swansea
before, Argyle Street, Oxford Street, Swansea
before, Beach Street, Oxford Street, Swansea
opp junct, The Cloisters, Eaton Crescent, Uplands
at, Uplands Post Office 1, Uplands Crescent, Uplands
in, Hawthorne Avenue, Hawthorne Avenue, Uplands
before, Long Oaks Court, Glanmor Park Road, Uplands
after, Notts Gardens, Penlan Crescent, Cwm Donkin
after, Cwmdonkin Park, Penlan Crescent, Cwm Donkin
after, Cwmdonkin Terrace, Penlan Crescent, Cwm Donkin
o/s, Richmond Court, Richmond Road, Uplands
at, Shops, Uplands Crescent, Uplands
after, The Cloisters, Eaton Crescent, Uplands
opp 66, St Helens Road, St Helen`s Road, Swansea
nr, Masonic, St Helen`s Road, Swansea
before, YMCA, St Helen`s Road, Swansea
at, Swansea Bus Station Stand X, West Way, Swansea
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | 5 SWTR - | 5 SWTR - | 5 SWTR - | 5 SWTR - | 5 SWTR - | 5 SWTR - |
---|---|---|---|---|---|---|
at, Swansea Bus Station Stand X, West Way, Swansea | 09:20 | 10:20 | 11:20 | 13:40 | 14:50 | - |
at, Swansea Bus Station Stand W, West Way, SwanseaDangos rhagor o arosfannauv | - | - | - | - | - | 17:45 |
before, Argyle Street, Oxford Street, Swansea | 09:21 | 10:21 | 11:21 | 13:41 | 14:51 | 17:47 |
before, Beach Street, Oxford Street, Swansea | 09:22 | 10:22 | 11:22 | 13:42 | 14:52 | 17:48 |
opp junct, The Cloisters, Eaton Crescent, Uplands | - | 10:25 | 11:25 | 13:45 | 14:55 | 17:50 |
at, Uplands Post Office 1, Uplands Crescent, UplandsDangos rhagor o arosfannauv | 09:25 | 10:27 | 11:27 | 13:47 | 14:57 | 17:52 |
in, Hawthorne Avenue, Hawthorne Avenue, Uplands | 09:26 | 10:28 | 11:28 | 13:48 | 14:58 | 17:53 |
before, Long Oaks Court, Glanmor Park Road, Uplands | 09:28 | 10:30 | 11:30 | 13:50 | 15:00 | 17:55 |
after, Notts Gardens, Penlan Crescent, Cwm DonkinDangos rhagor o arosfannauv | 09:30 | 10:32 | 11:32 | 13:52 | 15:02 | 17:57 |
after, Cwmdonkin Park, Penlan Crescent, Cwm Donkin | 09:30 | 10:32 | 11:32 | 13:52 | 15:02 | 17:57 |
after, Cwmdonkin Terrace, Penlan Crescent, Cwm Donkin | 09:31 | 10:33 | 11:33 | 13:53 | 15:03 | 17:58 |
o/s, Richmond Court, Richmond Road, Uplands | 09:32 | 10:34 | 11:34 | 13:54 | 15:04 | 17:59 |
at, Shops, Uplands Crescent, Uplands | 09:33 | 10:35 | 11:35 | 13:55 | 15:05 | 18:00 |
after, The Cloisters, Eaton Crescent, UplandsDangos rhagor o arosfannauv | 09:35 | 10:37 | 11:37 | 13:57 | 15:07 | - |
opp 66, St Helens Road, St Helen`s Road, Swansea | 09:38 | 10:40 | 11:40 | 14:00 | 15:10 | - |
nr, Masonic, St Helen`s Road, Swansea | 09:39 | 10:41 | 11:41 | 14:01 | 15:11 | - |
before, YMCA, St Helen`s Road, Swansea | 09:40 | 10:42 | 11:42 | 14:02 | 15:12 | - |
at, Swansea Bus Station Stand X, West Way, Swansea | 09:43 | 10:45 | 11:45 | 14:05 | 15:15 | - |
SWTR - South Wales Transport