Amserlenni
Llanfair Caereinion - Newtown Dydd Llun i ddydd Gwener (heblaw am wyliau banc)
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
o/s Weston House, Watergate Street, Watergate Street, Llanfair Caereinion
before, Minffordd, Watergate Street, Llanfair Caereinion
after, Cefn Coch, Unnamed, Cefn Coch
o/s Phone Box, Post Office, Main Road, Adfa
o/s, Churchfield House, Main Road, Llanwyddelan
opp, St Michael`s Church, B4390, Manafon
o/s, Post Office, B4389, New Mills
after, New Mills Bridge, B4389, New Mills
o/s, Temperance House, B4389, Tregynon
opp, Post Office, B4389, Tregynon
opp Bull and Heifer, Post Office, B4389, Bettws Cedewain
before, Aberbechan Crossroads, B4389, Aberbechan
o/s, St Llwchaiarn`s Church, Canal Road, Llanllwchaiarn
before, Tan-y-Graig, Canal Road, Llanllwchaiarn
nr, Afon Way, Lower Canal Road, Newtown
o/s, Newtown Bus Station Stand A, Wesley Street, Newtown
o/s, Newtown Bus Station Stand B, Wesley Street, Newtown
o/s, Post Office, Plantation Lane, Garth Owen
in, Coleg Powys, Grounds, Mochdre
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | 84 TANV SD | 84 OWNC - | 84 OWNC R, TH | 84 OWNC R, TH |
---|---|---|---|---|
o/s Weston House, Watergate Street, Watergate Street, Llanfair Caereinion | 07:33 | - | 09:00 | - |
before, Minffordd, Watergate Street, Llanfair Caereinion | 07:35 | - | 09:02 | - |
after, Cefn Coch, Unnamed, Cefn Coch | 07:43 | - | 09:10 | - |
o/s Phone Box, Post Office, Main Road, Adfa | 07:51 | - | 09:18 | - |
o/s, Churchfield House, Main Road, Llanwyddelan | 07:55 | - | 09:22 | - |
opp, St Michael`s Church, B4390, ManafonDangos rhagor o arosfannauv | - | - | 09:30 | - |
o/s, Post Office, B4389, New Mills | - | - | 09:33 | - |
after, New Mills Bridge, B4389, New MillsDangos rhagor o arosfannauv | 07:59 | - | 09:34 | - |
o/s, Temperance House, B4389, Tregynon | - | - | 09:38 | - |
opp, Post Office, B4389, Tregynon | 08:04 | 08:04 | 09:39 | 12:24 |
opp Bull and Heifer, Post Office, B4389, Bettws Cedewain | 08:10 | 08:10 | 09:45 | 12:30 |
before, Aberbechan Crossroads, B4389, Aberbechan | 08:16 | 08:16 | 09:51 | 12:36 |
o/s, St Llwchaiarn`s Church, Canal Road, LlanllwchaiarnDangos rhagor o arosfannauv | 08:19 | 08:19 | 09:54 | 12:39 |
before, Tan-y-Graig, Canal Road, Llanllwchaiarn | - | 08:20 | 09:55 | 12:40 |
nr, Afon Way, Lower Canal Road, NewtownDangos rhagor o arosfannauv | 08:21 | 08:21 | 09:56 | 12:41 |
o/s, Newtown Bus Station Stand A, Wesley Street, Newtown | - | 08:27 | - | - |
o/s, Newtown Bus Station Stand B, Wesley Street, Newtown | 08:28 | 08:28 | 10:03 | 12:48 |
o/s, Post Office, Plantation Lane, Garth Owen | 08:33 | - | - | - |
in, Coleg Powys, Grounds, Mochdre | 08:37 | - | - | - |
SD - Schooldays OnlyTANV - Tanat Valley CoachesOWNC - Owens of OswestryTH - Tuesdays and Thursdays OnlyR - On the Requets of the driver bus stops at Newtown, Tesco