Amserlenni
Pwllheli - Nefyn Monday, Tuesday, Thursday & Friday (Excluding Bank Holidays)
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
at, Pwllheli Bus Station Stand A, Station Square, Pwllheli
opp, Ysbyty, Ala Road, Pwllheli
opp Y Ficerdy, Ala Road, Ala Road, Pwllheli
after, Erwenni, Ala Road, Pwllheli
before, Swyddfa'r Bost, A497, Efailnewydd
at, Sgwâr/Square, B4415, Rhyd-y-clafdy
nr, Gwinllan y Chwarel, Tynewydd Lane, Penbodlas
o/s, Capel, Main Road, Garnfadryn
o/s, St Iestyn, Main Road, Llaniestyn
after, Nant Fawr, Main Road, Rhos-ddu
o/s, Cae`r Llwyn Dinas, Main Road, Dinas
after, Bryncynan Inn, A497, Nefyn
before, Y Groes, Stryd Fawr, Nefyn
opp Teganfa, Stryd Fawr, Stryd y Ffynnon, Nefyn
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | 8A NFYN - | 8A NFYN SD | 8A NFYN TWG, CD |
---|---|---|---|
at, Pwllheli Bus Station Stand A, Station Square, PwllheliDangos rhagor o arosfannauv | 13:15 | 15:40 | 16:40 |
opp, Ysbyty, Ala Road, Pwllheli | 13:15 | 15:40 | 16:40 |
opp Y Ficerdy, Ala Road, Ala Road, Pwllheli | 13:16 | 15:41 | 16:41 |
after, Erwenni, Ala Road, Pwllheli | 13:16 | 15:41 | 16:41 |
before, Swyddfa'r Bost, A497, Efailnewydd | 13:20 | 15:45 | 16:45 |
at, Sgwâr/Square, B4415, Rhyd-y-clafdy | 13:25 | 15:50 | 16:50 |
nr, Gwinllan y Chwarel, Tynewydd Lane, Penbodlas | 13:31 | - | - |
o/s, Capel, Main Road, Garnfadryn | 13:37 | - | 16:55 |
o/s, St Iestyn, Main Road, LlaniestynDangos rhagor o arosfannauv | 13:41 | - | 17:00 |
after, Nant Fawr, Main Road, Rhos-ddu | 13:45 | - | 17:02 |
o/s, Cae`r Llwyn Dinas, Main Road, Dinas | 13:50 | 16:05 | 17:05 |
after, Bryncynan Inn, A497, NefynDangos rhagor o arosfannauv | 13:55 | 16:10 | - |
before, Y Groes, Stryd Fawr, Nefyn | 13:59 | - | - |
opp Teganfa, Stryd Fawr, Stryd y Ffynnon, Nefyn | 14:00 | - | - |
NFYN - Nefyn CoachesSD - Schooldays OnlyCD - College Days OnlyTWG - Goes to Tudweilog by request only
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
at, Pwllheli Bus Station Stand A, Station Square, Pwllheli
opp, Ysbyty, Ala Road, Pwllheli
opp Y Ficerdy, Ala Road, Ala Road, Pwllheli
after, Erwenni, Ala Road, Pwllheli
before, Swyddfa'r Bost, A497, Efailnewydd
at, Sgwâr/Square, B4415, Rhyd-y-clafdy
nr, Gwinllan y Chwarel, Tynewydd Lane, Penbodlas
o/s, Capel, Main Road, Garnfadryn
o/s, St Iestyn, Main Road, Llaniestyn
after, Nant Fawr, Main Road, Rhos-ddu
o/s, Cae`r Llwyn Dinas, Main Road, Dinas
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | 8A NFYN - |
---|---|
at, Pwllheli Bus Station Stand A, Station Square, PwllheliDangos rhagor o arosfannauv | 13:00 |
opp, Ysbyty, Ala Road, Pwllheli | 13:00 |
opp Y Ficerdy, Ala Road, Ala Road, Pwllheli | 13:01 |
after, Erwenni, Ala Road, Pwllheli | 13:01 |
before, Swyddfa'r Bost, A497, Efailnewydd | 13:05 |
at, Sgwâr/Square, B4415, Rhyd-y-clafdy | 13:10 |
nr, Gwinllan y Chwarel, Tynewydd Lane, Penbodlas | 13:16 |
o/s, Capel, Main Road, Garnfadryn | 13:22 |
o/s, St Iestyn, Main Road, LlaniestynDangos rhagor o arosfannauv | 13:26 |
after, Nant Fawr, Main Road, Rhos-ddu | 13:29 |
o/s, Cae`r Llwyn Dinas, Main Road, Dinas | 13:32 |
NFYN - Nefyn Coaches
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
at, Pwllheli Bus Station Stand A, Station Square, Pwllheli
opp, Ysbyty, Ala Road, Pwllheli
opp Y Ficerdy, Ala Road, Ala Road, Pwllheli
after, Erwenni, Ala Road, Pwllheli
before, Swyddfa'r Bost, A497, Efailnewydd
at, Sgwâr/Square, B4415, Rhyd-y-clafdy
nr, Gwinllan y Chwarel, Tynewydd Lane, Penbodlas
o/s, Capel, Main Road, Garnfadryn
o/s, St Iestyn, Main Road, Llaniestyn
after, Nant Fawr, Main Road, Rhos-ddu
o/s, Cae`r Llwyn Dinas, Main Road, Dinas
after, Bryncynan Inn, A497, Nefyn
before, Y Groes, Stryd Fawr, Nefyn
opp Teganfa, Stryd Fawr, Stryd y Ffynnon, Nefyn
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | 8A NFYN - | 8A NFYN - | 8A NFYN SD | 8A NFYN - |
---|---|---|---|---|
at, Pwllheli Bus Station Stand A, Station Square, PwllheliDangos rhagor o arosfannauv | 10:15 | 12:45 | 15:30 | 17:00 |
opp, Ysbyty, Ala Road, Pwllheli | 10:15 | 12:45 | 15:30 | 17:00 |
opp Y Ficerdy, Ala Road, Ala Road, Pwllheli | 10:16 | 12:46 | 15:31 | 17:01 |
after, Erwenni, Ala Road, Pwllheli | 10:16 | 12:46 | 15:31 | 17:01 |
before, Swyddfa'r Bost, A497, Efailnewydd | 10:20 | 12:50 | 15:35 | 17:05 |
at, Sgwâr/Square, B4415, Rhyd-y-clafdy | 10:25 | 12:55 | 15:40 | 17:10 |
nr, Gwinllan y Chwarel, Tynewydd Lane, Penbodlas | - | 13:01 | - | 17:16 |
o/s, Capel, Main Road, Garnfadryn | - | 13:07 | - | 17:20 |
o/s, St Iestyn, Main Road, LlaniestynDangos rhagor o arosfannauv | - | 13:11 | - | 17:27 |
after, Nant Fawr, Main Road, Rhos-ddu | - | 13:15 | - | 17:31 |
o/s, Cae`r Llwyn Dinas, Main Road, Dinas | 10:40 | 13:20 | 15:55 | 17:35 |
after, Bryncynan Inn, A497, NefynDangos rhagor o arosfannauv | - | - | 16:00 | - |
before, Y Groes, Stryd Fawr, Nefyn | - | - | 16:04 | - |
opp Teganfa, Stryd Fawr, Stryd y Ffynnon, Nefyn | - | - | 16:05 | - |
NFYN - Nefyn CoachesSD - Schooldays Only