Amserlenni
SJ7
- Western Avenue
- St Joseph's RC High School
Western Avenue - St Joseph's RC High School Dydd Llun i ddydd Gwener (heblaw am wyliau banc)
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
after, Groves Road, Western Avenue, Glasllwch
before, Melbourne Way Junction, Western Avenue, Glasllwch
after, Quebec Close, Melbourne Way, Glasllwch
opposite, Canberra Crescent, Melbourne Way, Glasllwch
after, Enville Road, Ridgeway, Ridgeway
before, Redbrook Road, Ridgeway, Ridgeway
after, Sorrel Drive, Allt-yr-yn Avenue, Allt-yr-yn
opposite, Church of Jesus Christ, Queens Hill, Shaftesbury
adj, Barrack Hill Footbridge, Malpas Road, Barrack Hill
opposite, Lyceum Tavern , Malpas Road, Crindau
nr, Cleppa Park, A48, Newport
opposite, Lloyds Banking Group, Penarn Way, Newport
opposite, Panasonic, Pencarn Way, Duffryn
in, St Joseph`s RC High School, School Gounds, Duffryn
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | SJ7 NWPT SD |
---|---|
after, Groves Road, Western Avenue, GlasllwchDangos rhagor o arosfannauv | 07:55 |
before, Melbourne Way Junction, Western Avenue, Glasllwch | 07:56 |
after, Quebec Close, Melbourne Way, Glasllwch | 07:57 |
opposite, Canberra Crescent, Melbourne Way, Glasllwch | 07:58 |
after, Enville Road, Ridgeway, Ridgeway | 07:59 |
before, Redbrook Road, Ridgeway, Ridgeway | 08:00 |
after, Sorrel Drive, Allt-yr-yn Avenue, Allt-yr-ynDangos rhagor o arosfannauv | 08:05 |
opposite, Church of Jesus Christ, Queens Hill, Shaftesbury | 08:10 |
adj, Barrack Hill Footbridge, Malpas Road, Barrack Hill | 08:13 |
opposite, Lyceum Tavern , Malpas Road, CrindauDangos rhagor o arosfannauv | 08:15 |
nr, Cleppa Park, A48, Newport | 08:23 |
opposite, Lloyds Banking Group, Penarn Way, Newport | 08:24 |
opposite, Panasonic, Pencarn Way, Duffryn | 08:27 |
in, St Joseph`s RC High School, School Gounds, Duffryn | 08:30 |
SD - Schooldays OnlyNWPT - Newport Bus