Amserlenni
X30
- Newport
- Cardiff
Newport - Cardiff trwy University Hospital (Heath) Dydd Llun i ddydd Gwener (heblaw am wyliau banc)
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
Bay 24, Market Square, Upper Dock Street, Newport
adj, Barrack Hill Footbridge, Malpas Road, Barrack Hill
opposite, Lyceum Tavern , Malpas Road, Crindau
o/s, Main Car Park, King George V Drive East, University Hospital of Wales
o/s, Gabalfa Interchange Stand 6, North Road, Gabalfa
o/s former, St Josephs Convent, North Road, Gabalfa
o/s, Cathays High School, North Road, Maindy
opp, Blackweir, North Road, Blackweir
after, Rosemount, North Road, Blackweir
o/s, College Road RK, North Road, Cathays Park
o/s, Law Courts Stop RJ, North Road, Cathays Park
o/s, Greyfriars Road GG, Greyfriars Road, Cardiff
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Bay 24, Market Square, Upper Dock Street, NewportDangos rhagor o arosfannauv | 06:31 | 07:20 | 08:11 | 09:00 | 10:00 | 11:00 | 12:00 | 13:00 | 14:00 | 15:00 | 16:00 | 17:00 | 18:30 |
adj, Barrack Hill Footbridge, Malpas Road, Barrack Hill | 06:34 | 07:24 | 08:15 | 09:03 | 10:03 | 11:03 | 12:03 | 13:03 | 14:03 | 15:03 | 16:03 | 17:03 | 18:33 |
opposite, Lyceum Tavern , Malpas Road, Crindau | 06:35 | 07:26 | 08:17 | 09:04 | 10:04 | 11:04 | 12:04 | 13:04 | 14:04 | 15:04 | 16:05 | 17:05 | 18:34 |
o/s, Main Car Park, King George V Drive East, University Hospital of WalesDangos rhagor o arosfannauv | 06:55 | 07:48 | 08:40 | 09:24 | 10:24 | 11:24 | 12:24 | 13:24 | 14:24 | 15:24 | 16:26 | 17:26 | 18:54 |
o/s, Gabalfa Interchange Stand 6, North Road, Gabalfa | 07:00 | 07:53 | 08:45 | 09:29 | 10:29 | 11:29 | 12:29 | 13:29 | 14:29 | 15:29 | 16:31 | 17:31 | 18:59 |
o/s former, St Josephs Convent, North Road, Gabalfa | 07:01 | 07:54 | 08:46 | 09:30 | 10:30 | 11:30 | 12:30 | 13:30 | 14:30 | 15:30 | 16:32 | 17:32 | 19:00 |
o/s, Cathays High School, North Road, Maindy | 07:02 | 07:55 | 08:47 | 09:31 | 10:31 | 11:31 | 12:31 | 13:31 | 14:31 | 15:31 | 16:33 | 17:33 | 19:01 |
opp, Blackweir, North Road, Blackweir | 07:04 | 07:56 | 08:49 | 09:32 | 10:32 | 11:32 | 12:32 | 13:32 | 14:32 | 15:33 | 16:35 | 17:35 | 19:03 |
after, Rosemount, North Road, Blackweir | 07:05 | 07:57 | 08:50 | 09:33 | 10:33 | 11:33 | 12:33 | 13:33 | 14:33 | 15:34 | 16:36 | 17:36 | 19:04 |
o/s, College Road RK, North Road, Cathays Park | 07:06 | 07:58 | 08:51 | 09:34 | 10:34 | 11:34 | 12:34 | 13:34 | 14:34 | 15:35 | 16:37 | 17:37 | 19:05 |
o/s, Law Courts Stop RJ, North Road, Cathays Park | 07:07 | 07:59 | 08:52 | 09:35 | 10:35 | 11:35 | 12:35 | 13:35 | 14:35 | 15:36 | 16:38 | 17:38 | 19:06 |
o/s, Greyfriars Road GG, Greyfriars Road, Cardiff | 07:09 | 08:01 | 08:54 | 09:37 | 10:37 | 11:37 | 12:37 | 13:37 | 14:37 | 15:38 | 16:40 | 17:40 | 19:08 |
NWPT - Newport Bus
Newport - Cardiff trwy University Hospital (Heath) Dydd Sadwrn
Ffliciwch y sgrîn i weld yr amseroedd
Bay 24, Market Square, Upper Dock Street, Newport
adj, Barrack Hill Footbridge, Malpas Road, Barrack Hill
opposite, Lyceum Tavern , Malpas Road, Crindau
o/s, Main Car Park, King George V Drive East, University Hospital of Wales
o/s, Gabalfa Interchange Stand 6, North Road, Gabalfa
o/s former, St Josephs Convent, North Road, Gabalfa
o/s, Cathays High School, North Road, Maindy
opp, Blackweir, North Road, Blackweir
after, Rosemount, North Road, Blackweir
o/s, College Road RK, North Road, Cathays Park
o/s, Law Courts Stop RJ, North Road, Cathays Park
o/s, Greyfriars Road GG, Greyfriars Road, Cardiff
Service Number: Gweithredwr Nodiadau: | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - | X30 NWPT - |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Bay 24, Market Square, Upper Dock Street, NewportDangos rhagor o arosfannauv | 07:50 | 08:50 | 09:50 | 10:50 | 11:50 | 12:50 | 13:50 | 14:50 | 15:50 | 17:00 |
adj, Barrack Hill Footbridge, Malpas Road, Barrack Hill | 07:53 | 08:53 | 09:53 | 10:53 | 11:53 | 12:53 | 13:53 | 14:53 | 15:53 | 17:03 |
opposite, Lyceum Tavern , Malpas Road, Crindau | 07:55 | 08:55 | 09:55 | 10:55 | 11:55 | 12:55 | 13:55 | 14:55 | 15:55 | 17:05 |
o/s, Main Car Park, King George V Drive East, University Hospital of WalesDangos rhagor o arosfannauv | 08:15 | 09:15 | 10:15 | 11:15 | 12:15 | 13:15 | 14:15 | 15:15 | 16:15 | 17:25 |
o/s, Gabalfa Interchange Stand 6, North Road, Gabalfa | 08:21 | 09:21 | 10:21 | 11:21 | 12:21 | 13:21 | 14:21 | 15:21 | 16:21 | 17:31 |
o/s former, St Josephs Convent, North Road, Gabalfa | 08:22 | 09:22 | 10:22 | 11:22 | 12:22 | 13:22 | 14:22 | 15:22 | 16:22 | 17:32 |
o/s, Cathays High School, North Road, Maindy | 08:23 | 09:23 | 10:23 | 11:23 | 12:23 | 13:23 | 14:23 | 15:23 | 16:23 | 17:33 |
opp, Blackweir, North Road, Blackweir | 08:25 | 09:25 | 10:25 | 11:25 | 12:25 | 13:25 | 14:25 | 15:25 | 16:25 | 17:35 |
after, Rosemount, North Road, Blackweir | 08:26 | 09:26 | 10:26 | 11:26 | 12:26 | 13:26 | 14:26 | 15:26 | 16:26 | 17:36 |
o/s, College Road RK, North Road, Cathays Park | 08:27 | 09:27 | 10:27 | 11:27 | 12:27 | 13:27 | 14:27 | 15:27 | 16:27 | 17:37 |
o/s, Law Courts Stop RJ, North Road, Cathays Park | 08:28 | 09:28 | 10:28 | 11:28 | 12:28 | 13:28 | 14:28 | 15:28 | 16:28 | 17:38 |
o/s, Greyfriars Road GG, Greyfriars Road, Cardiff | 08:30 | 09:30 | 10:30 | 11:30 | 12:30 | 13:30 | 14:30 | 15:30 | 16:30 | 17:40 |
NWPT - Newport Bus